Bằng liệt- hoàng mai – 54m² – 4t – lô góc 3 thoáng – hiếm
Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
10 tỷ 800 triệu
54 m2 (5x11)
4 pn
3 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
???? BẰNG LIỆT- HOÀNG MAI – 54M² – 4T – LÔ GÓC 3 THOÁNG – HIẾM ???????? Giá: hơn 10 tỷ✔️ MT 5m – căn góc thoáng sáng✔️ 4 tầng – thiết kế hợp lý, ở ngay✔️ Cách ô tô ~100m???? Điểm nổi bật:3 mặt thoáng, phòng nào cũng có ánh sáng tự nhiênĐối diện bán đảo Linh Đàm – khu đông dân, dễ cho thuêGiao thông tiện: gần Giải Phóng – Vành đai 3, đi trung tâm nhanh???? Phù hợp ở gia đình hoặc làm dòng tiền???? Sổ đỏ chuẩn – sang tên nhanh⚡ Nhà hiếm khu vực – giá hợp lý – thanh khoản cao???? Mr Hùng: 0869.181.413 – Gọi ngay xem nhà!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bằng liệt- hoàng mai – 54m² – 4t – lô góc 3 thoáng – hiếm", có mã số #317207, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu