Ccmn cầu giấy - 47m2 - 7 tầng thang máy - 11 phòng khép kín - gần công viên cầu giấy
Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
15 tỷ 400 triệu
47 m2 (1x1)
11 pn
11 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CCMN CẦU GIẤY – 47m² – 7T THANG MÁY – 11 PHÒNG KHÉP KÍN
- Giá 15,4 tỷ – dòng tiền ~70tr/tháng
- Gần Công viên Cầu Giấy – sát trường liên cấp
- Khu thuê cực cháy – luôn kín phòng
Liên hệ 0974 053 139 – Mơ Nhà Đất
#monhadat #ccmncaugiay #nhacaugiay #dautubds #bdsdongtien
- Giá 15,4 tỷ – dòng tiền ~70tr/tháng
- Gần Công viên Cầu Giấy – sát trường liên cấp
- Khu thuê cực cháy – luôn kín phòng
Liên hệ 0974 053 139 – Mơ Nhà Đất
#monhadat #ccmncaugiay #nhacaugiay #dautubds #bdsdongtien
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 47 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 11 |
| Nhà tắm | 11 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ccmn cầu giấy - 47m2 - 7 tầng thang máy - 11 phòng khép kín - gần công viên cầu giấy", có mã số #310722, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu