Chdv - tân mỹ - quận 7 - 120m2 - 4 tầng - 15.8 tỷ
Đường Tân Mỹ, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP HCM
15 tỷ 800 triệu
120 m2 (5x21)
18 pn
18 wc
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Tân Mỹ, Quận 7 – ???? CHDV 4 tầng 18 phòng – Full khách, vận hành sẵn
???? Diện tích: 5 x 21 , Nhà chủ tự xấy BTCT kiên cố
???? Hẻm: Hẻm 96 Tân Mỹ, khu dân cư đông đúc – dễ lấp kín phòng
????️ Kết cấu: 4 tầng – 18 phòng gác lửng
????️ Công năng: CHDV cho thuê mô hình nhà ở xã hội mini – khách thuê ổn định, ít trống phòng
???? Dòng tiền: 140tr/tháng – Khách mua có thể cho thuê lại ~90tr/tháng
???? Tiện ích: Gần Lotte Mart, ĐH Tôn Đức Thắng, Nguyễn Thị Thập – trung tâm Q7, giáp Q1 & Q4
???? Pháp lý: Sổ hồng riêng
(K96)
???? Diện tích: 5 x 21 , Nhà chủ tự xấy BTCT kiên cố
???? Hẻm: Hẻm 96 Tân Mỹ, khu dân cư đông đúc – dễ lấp kín phòng
????️ Kết cấu: 4 tầng – 18 phòng gác lửng
????️ Công năng: CHDV cho thuê mô hình nhà ở xã hội mini – khách thuê ổn định, ít trống phòng
???? Dòng tiền: 140tr/tháng – Khách mua có thể cho thuê lại ~90tr/tháng
???? Tiện ích: Gần Lotte Mart, ĐH Tôn Đức Thắng, Nguyễn Thị Thập – trung tâm Q7, giáp Q1 & Q4
???? Pháp lý: Sổ hồng riêng
(K96)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 18 |
| Nhà tắm | 18 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chdv - tân mỹ - quận 7 - 120m2 - 4 tầng - 15.8 tỷ", có mã số #310644, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu