Chính chủ cho thuê mặt bằng kinh doanh tầng 1 – kim mã thượng, hà nội
Phố Kim Mã Thượng, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
6.5 triệu
25 m2 (35x1)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ MẶT BẰNG KINH DOANH TẦNG 1 – KIM MÃ THƯỢNG, HÀ NỘI
* Địa chỉ: 10C2, ngõ 35 Kim Mã Thượng, phường Ngọc Hà, Hà Nội(Khu vực đông dân cư, nhiều văn phòng, kinh doanh sầm uất)
* Diện tích: khoảng 25m²* Mặt tiền rộng 3,5m* Mặt ngõ rộng 3,5m, ngõ thông ra đường lớn, ô tô đi lại thuận tiện* Có sẵn điều hòa* Điện công tơ riêng, wifi đầy đủ* Khu vệ sinh khép kín, lối đi riêng biệt, không chung chủ
** Phù hợp làm:
- Văn phòng đại diện- Nail, Spa mini- Shop online, cửa hàng nhỏ- Phòng múa, studio, phòng học* Giá thuê: 6,5 triệu/tháng (có thương lượng)
=> LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ: Linh – 0988 604 698 ( Call/ Zalo ).
* Địa chỉ: 10C2, ngõ 35 Kim Mã Thượng, phường Ngọc Hà, Hà Nội(Khu vực đông dân cư, nhiều văn phòng, kinh doanh sầm uất)
* Diện tích: khoảng 25m²* Mặt tiền rộng 3,5m* Mặt ngõ rộng 3,5m, ngõ thông ra đường lớn, ô tô đi lại thuận tiện* Có sẵn điều hòa* Điện công tơ riêng, wifi đầy đủ* Khu vệ sinh khép kín, lối đi riêng biệt, không chung chủ
** Phù hợp làm:
- Văn phòng đại diện- Nail, Spa mini- Shop online, cửa hàng nhỏ- Phòng múa, studio, phòng học* Giá thuê: 6,5 triệu/tháng (có thương lượng)
=> LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ: Linh – 0988 604 698 ( Call/ Zalo ).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 25 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê mặt bằng kinh doanh tầng 1 – kim mã thượng, hà nội", có mã số #320700, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu