Chủ cần bán gấp nhà mặt đường khương trung – 44/56m² – 5t – ô tô vào nhà – kd đỉnh
Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
12 tỷ 200 triệu
44 m2 (35x13)
8 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
????Chủ cần bán gấp nhà mặt đường KHƯƠNG TRUNG – 44/56M² – 5T – Ô TÔ VÀO NHÀ – KD ĐỈNH ???????? Giá: nhỉnh 12 tỷ, giá tốt nhất khu vực này.✔️ MT 3.5m – ngõ rộng, ô tô tránh✔️ T2 đua ra 56m² – phòng rộng, thoáng✔️ Mặt ngõ kinh doanh tốt, thông tứ phía???? Điểm nổi bật:Ô tô vào nhà – trước nhà thẳng tắp, hè thoángKhu dân trí cao, an ninh tốtDòng tiền ~20tr/tháng (đang cho thuê)Quy hoạch mở đường ~20m – tiềm năng tăng giá mạnhGiao thông cực tiện: thông Trường Chinh – Hoàng Văn Thái – Vương Thừa Vũ???? Công năng: 5 tầng – mỗi tầng 2 phòng ngủ???? Có thể cải tạo lắp thang máy???? Sổ đỏ sẵn sàng sang tên⚡ Nhà hiếm – ở + kinh doanh + đầu tư đều đẹp???? Mr Hùng: 0869.181.413 – Gọi ngay chốt nhanh!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 44 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chủ cần bán gấp nhà mặt đường khương trung – 44/56m² – 5t – ô tô vào nhà – kd đỉnh", có mã số #317526, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu