Cực hiếm: 72m2 gần chợ gò xoài - hẻm 6m thẳng tắp - ô tô ngủ trong nhà - chỉ 5.x tỷ
Đường Gò Xoài, Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân, TP HCM
5 tỷ 990 triệu
72 m2 (4x18)
2 pn
3 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
VỊ TRÍ VÀNG – GIAO THÔNG THUẬN TIỆN:
Tọa lạc ngay sát Chợ Gò Xoài, khu vực kinh doanh sầm uất và dân trí cao nhất nhì Bình Tân.
Hẻm 6m thẳng một trục, đường cực sạch sẽ, ô tô tải tránh nhau hoặc vào nhà thoải mái.
Kết nối trực tiếp các trục đường huyết mạch: Lê Văn Quới, Tân Kỳ Tân Quý, chỉ mất 5 phút ra đến Lê Thúc Hoạch.
THÔNG SỐ CHI TIẾT:
Diện tích: 72m².
Pháp lý: Sổ hồng riêng vuông vức, hoàn công đầy đủ, không lỗi phong thủy, sang tên ngay.
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu kiên cố, tối ưu hóa không gian sống.
Công năng đặc biệt: Có phòng ngủ tại tầng trệt, giải pháp hoàn hảo cho gia đình có người lớn tuổi hoặc trẻ nhỏ cần không gian sinh hoạt thuận tiện.
TIỆN ÍCH & KHÔNG GIAN SỐNG:
Khu vực an ninh, hàng xóm thân thiện,
Tọa lạc ngay sát Chợ Gò Xoài, khu vực kinh doanh sầm uất và dân trí cao nhất nhì Bình Tân.
Hẻm 6m thẳng một trục, đường cực sạch sẽ, ô tô tải tránh nhau hoặc vào nhà thoải mái.
Kết nối trực tiếp các trục đường huyết mạch: Lê Văn Quới, Tân Kỳ Tân Quý, chỉ mất 5 phút ra đến Lê Thúc Hoạch.
THÔNG SỐ CHI TIẾT:
Diện tích: 72m².
Pháp lý: Sổ hồng riêng vuông vức, hoàn công đầy đủ, không lỗi phong thủy, sang tên ngay.
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu kiên cố, tối ưu hóa không gian sống.
Công năng đặc biệt: Có phòng ngủ tại tầng trệt, giải pháp hoàn hảo cho gia đình có người lớn tuổi hoặc trẻ nhỏ cần không gian sinh hoạt thuận tiện.
TIỆN ÍCH & KHÔNG GIAN SỐNG:
Khu vực an ninh, hàng xóm thân thiện,
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cực hiếm: 72m2 gần chợ gò xoài - hẻm 6m thẳng tắp - ô tô ngủ trong nhà - chỉ 5.x tỷ", có mã số #320153, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu