Cực hiếm nhà 82m² đối diện vạn phúc city – hẻm xe hơi – gần phạm văn đồng – giá tốt 5.1 tỷ
Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
5 tỷ 100 triệu
82 m2 (4x20.5)
2 pn
2 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
???? NHÀ MỚI ĐẸP Ở NGAY 82M² – HẺM XE HƠI - ĐỐI DIỆN VẠN PHÚC CITY – CHỈ 5.1 TỶ!
+ Gọi ngay/Z.alo 0947393617 Xuyên Nhà Ngon #quyen_land / NP2324443
+ Vị trí vàng: Gần QL13, 3 phút Phạm Văn Đồng, chợ, trường học, siêu thị, đổi diện Vạn Phúc City.
+ Nhà cấp 4 sạch đẹp – 2PN, PK, bếp, sân xe, vào ở ngay hoặc xây mới.
+ 82m²_4*20.5 vuông vức, hệ số xây dựng cao – lên nhà phố/ căn hộ mini quá đẹp.
+ Sổ hồng riêng vuông vức, không dính quy hoạch – pháp lý chuẩn chỉnh.
+ Giá tốt so khu vực, thích hợp gia đình trẻ & nhà đầu tư giữ tiền.
Liên hệ nga
+ Gọi ngay/Z.alo 0947393617 Xuyên Nhà Ngon #quyen_land / NP2324443
+ Vị trí vàng: Gần QL13, 3 phút Phạm Văn Đồng, chợ, trường học, siêu thị, đổi diện Vạn Phúc City.
+ Nhà cấp 4 sạch đẹp – 2PN, PK, bếp, sân xe, vào ở ngay hoặc xây mới.
+ 82m²_4*20.5 vuông vức, hệ số xây dựng cao – lên nhà phố/ căn hộ mini quá đẹp.
+ Sổ hồng riêng vuông vức, không dính quy hoạch – pháp lý chuẩn chỉnh.
+ Giá tốt so khu vực, thích hợp gia đình trẻ & nhà đầu tư giữ tiền.
Liên hệ nga
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 82 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cực hiếm nhà 82m² đối diện vạn phúc city – hẻm xe hơi – gần phạm văn đồng – giá tốt 5.1 tỷ", có mã số #317243, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu