Diện tích cực đẹp 9x20m 180m căn góc 2 mặt thoáng giá trị khai thác cao
Đường Số 9, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP HCM
16 tỷ 250 triệu
180 m2 (9x20)
5 pn
5 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
DIỆN TÍCH CỰC ĐẸP 9x20M 180M CĂN GÓC 2 MẶT THOÁNG GIÁ TRỊ KHAI THÁC CAO . 0939345129+ Vị trí: Ngay KDC Bình Đăng, KDC Bình Hưng đối diện Bến xe Q. 8, Văn Tiến Dũng, Đường số 10, Tạ Quang Bửu... + Tiện ích: Gần Trường học, Chợ, Trường Quốc tế di chuyển đi đâu cũng tiện vô Q. 5, Q. 7, Q. 1 khoảng hơn 5 phút... + Pháp lý: Sổ hồng riêng hoàn công chuẩn. Chủ thiện chí mua bán. Tìm nhà không khó có yến lo. + Gọi ngay 0939 345 129 xem nhanh 247.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 180 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Diện tích cực đẹp 9x20m 180m căn góc 2 mặt thoáng giá trị khai thác cao", có mã số #319476, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu