Đồng cổ – bán nhà mặt ngõ ôtô 5tầng 25m² mt 3.2m giá chào 7.2 tỷ tây hồ
Đường Đồng Cổ, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội
7 tỷ 200 triệu
25 m2 (32x8)
3 pn
4 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà đẹp mặt ngõ thông ôtô phố Đồng Cổ 20/25m2 5tầng mặt tiền 3.2m 7.2 Tỷ Tây Hồ - 0934266313
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 32 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 25 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Đồng cổ – bán nhà mặt ngõ ôtô 5tầng 25m² mt 3.2m giá chào 7.2 tỷ tây hồ", có mã số #308777, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu