Giảm sốc 1.1 tỷ bán nhà linh xuân thủ đức 155m² ngang 7m – hxh chỉ 6.4 tỷ ~ 40tr/m2
Đường Quốc Lộ 1K, Phường Linh Xuân, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
6 tỷ 400 triệu
155 m2 (7x22)
6 pn
6 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? LINH XUÂN - 155M² – Ô TÔ VÀO NHÀ – NGANG 7M - CHỈ 6.4 TỶ ~40tr/m2 – GIẢM SỐC 1.1 TỶ BÁN GẤP TRONG TUẦN
+ Diện tích lớn 155m² – ngang 7m, dài 22 cực hiếm tại Linh Xuân
+ Hiện có 6 phòng – có thể khai thác dòng tiền ngay
+ HXH vào tận nhà – yếu tố tăng giá & thanh khoản cao
+ Gần cầu vượt Linh Xuân – kết nối QL1K, Phạm Văn Đồng đi đâu cũng tiện
+ Sổ hồng riêng – Hoàn công
+ Giá giảm mạnh từ 7.5 còn 6.4 tỷ ( rẻ hơn 30% so với mặt bằng
+ Diện tích lớn 155m² – ngang 7m, dài 22 cực hiếm tại Linh Xuân
+ Hiện có 6 phòng – có thể khai thác dòng tiền ngay
+ HXH vào tận nhà – yếu tố tăng giá & thanh khoản cao
+ Gần cầu vượt Linh Xuân – kết nối QL1K, Phạm Văn Đồng đi đâu cũng tiện
+ Sổ hồng riêng – Hoàn công
+ Giá giảm mạnh từ 7.5 còn 6.4 tỷ ( rẻ hơn 30% so với mặt bằng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 155 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Giảm sốc 1.1 tỷ bán nhà linh xuân thủ đức 155m² ngang 7m – hxh chỉ 6.4 tỷ ~ 40tr/m2", có mã số #317382, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu