Giảm sốc 700tr! nhà mới 3 tầng trung tâm – full nội thất – dọn vào ở ngay
Đường Trần Thị Tính, Phường Phước Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
8 tỷ
71 m2 (4x18)
4 pn
2 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Hạ giá 700tr nhà trung tâm phố Nhà mới 3 tầng đường Trần Thị Tính- phường Nha Trang Diện tích 71m2 Hiện trạng nhà mới full nội thất gồm 3 tầng 4 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh , sân phơi rộng, phòng khách và bếp rộng rãi Nhà được trang bị nội thất đầy đủ chỉ việc dọn vào ở ngay . Vị trí trung tâm thành phố , xung quanh nhiều tiện ích, cách biển chỉ 3p di chuyểnPhù hợp cho gia đình an cư lập nghiệpGiá bán 8tỷ ( giá cũ 8 tỷ 700 tr )
Hotline: 0353178349
Hotline: 0353178349
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 71 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Giảm sốc 700tr! nhà mới 3 tầng trung tâm – full nội thất – dọn vào ở ngay", có mã số #309061, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu