Gò dầu – hẻm xe hơi 5m – 4 tầng – 5pn – 70m2 nở hậu – giữ tiền tốtchỉ 6.x
Đường Bình Long, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP HCM
6 tỷ 500 triệu
70 m2 (44x17)
5 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Vị trí: Ngay Gò Dầu, hẻm xe hơi 5m thông thoáng, đi thẳng 1 trục ra mặt tiền
Kết nối: 3 phút tới Aeon Mall, chợ Tân Hương, xung quanh đầy đủ tiện ích
Diện tích: 70m², ngang 4.4m, nở hậu đẹp
Kết cấu: 4 tầng gồm 5 phòng ngủ, 5 WC, phòng khách, bếp, sân để xe, ban công, sân thượng, phòng thờ – công năng đầy đủ
Phù hợp: ở gia đình, kết hợp kinh doanh may mặc, spa, hoặc khai thác cho thuê dòng tiền ổn định
Pháp lý: sổ riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh
Ưu điểm nổi bật:
Hẻm rộng xe hơi ra vào thoải mái, khu dân cư ổn định
Nhà xây kiên cố, bố trí hợp lý – vào ở ngay
Nở hậu tài lộc, giữ tiền tốt
☎️ Lh Quốc: xem nhà gặp chủ????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Vị trí: Ngay Gò Dầu, hẻm xe hơi 5m thông thoáng, đi thẳng 1 trục ra mặt tiền
Kết nối: 3 phút tới Aeon Mall, chợ Tân Hương, xung quanh đầy đủ tiện ích
Diện tích: 70m², ngang 4.4m, nở hậu đẹp
Kết cấu: 4 tầng gồm 5 phòng ngủ, 5 WC, phòng khách, bếp, sân để xe, ban công, sân thượng, phòng thờ – công năng đầy đủ
Phù hợp: ở gia đình, kết hợp kinh doanh may mặc, spa, hoặc khai thác cho thuê dòng tiền ổn định
Pháp lý: sổ riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh
Ưu điểm nổi bật:
Hẻm rộng xe hơi ra vào thoải mái, khu dân cư ổn định
Nhà xây kiên cố, bố trí hợp lý – vào ở ngay
Nở hậu tài lộc, giữ tiền tốt
☎️ Lh Quốc: xem nhà gặp chủ????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 44 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Gò dầu – hẻm xe hơi 5m – 4 tầng – 5pn – 70m2 nở hậu – giữ tiền tốtchỉ 6.x", có mã số #317595, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu