Hiếm có, bán nhà thụy khuê trích sài, gần phố, ngõ rộng, 110m2, mặt tiền 8m, chỉ 26 tỷ
Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
26 tỷ
110 m2 (8x14)
4 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Anh Hùng – cán bộ ngân hàng, gửi bán căn nhà tại khu Thụy Khuê – Trích Sài, khu dân trí cao, gần Hồ Tây thoáng mát.
Quanh nhà gần Hồ Tây, phố Trích Sài, Lạc Long Quân, nhiều café, nhà hàng, khu vực rất được khách nước ngoài ưa chuộng sinh sống.
Nhà diện tích 110m2, mặt tiền 8m rộng đẹp, hiện trạng biệt thự cũ, phù hợp cải tạo biệt thự ở hoặc xây căn hộ cho thuê.
Sổ chính chủ, pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 26 tỷ (còn thương lượng mạnh). Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Quanh nhà gần Hồ Tây, phố Trích Sài, Lạc Long Quân, nhiều café, nhà hàng, khu vực rất được khách nước ngoài ưa chuộng sinh sống.
Nhà diện tích 110m2, mặt tiền 8m rộng đẹp, hiện trạng biệt thự cũ, phù hợp cải tạo biệt thự ở hoặc xây căn hộ cho thuê.
Sổ chính chủ, pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 26 tỷ (còn thương lượng mạnh). Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm có, bán nhà thụy khuê trích sài, gần phố, ngõ rộng, 110m2, mặt tiền 8m, chỉ 26 tỷ", có mã số #310562, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu