Hiếm!phân lưu hữu phước,oto tránh,thang máy,dt:50mx7t,nhỉnh 14ty
Đường Lưu Hữu Phước, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
14 tỷ
50 m2 (4x12)
5 pn
5 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
HIẾM!PHÂN LƯU HỮU PHƯỚC,OTO TRÁNH,THANG MÁY,DT:50Mx7T,NHỈNH 14TY- Nhà phân lô, oto tránh, gara oto tại gia, gần các chung cư cao cấp như Vinhome Gardenia, chung cư Iris... nên được hưởng trọn tiện ích cư dân tại đây.- Vị trí cực kỳ hiếm nhà, an ninh tốt, tiện ích ngập tràn như chợ dân sinh, siêu thị, trường học, bênh viên, tổ hợp giải trí và ăn uống, khu vui chơi giải trí..- Khu vưc tập trung rất nhiều công ty, văn phòng, dân cư đông, hàng xóm quan chức, thân thiện, ở cực thích.- Gần với các trường Newton,Đoàn Thị Điểm, Lomonoxop, Lê Quý Đôn, ĐH Thương Mại, ĐH Ngoại Ngữ, ĐH Quốc Gia, ĐH Sư Pham, CĐ Thương Mại và Du Lịch, ĐH Tài Nguyên... Khách sạn sheraton, SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình, đường đua F1, khu liên hiệp thể thao quốc gia..- Căn nhà được gia chủ xây dựng và thiết kế cực kỳ tâm huyết, thang máy xịn MISUMISI nhâp khẩu, sàn gỗ, cầu thang gỗ nhập khẩu, hệ thống tủ bếp trên dưới kịch trần, ban công thoáng sáng đón ánh sáng tự nhiên vào từng căn phòng.- Ngõ thông, giao thông vô cùng thuận tiện ra các tuyến phố lớn như: Hồ Tùng Mậu, Trần Hữu Dực, Nguyễn Cơ Thạch, Huy Du, Mỹ Đình, Phạm Hùng, Xuân Thủy, Cầu Giấy, Phương Canh, Trình Văn Bô, Nguyễn Đổng Chi,..- Sổ nở hậu, KHÔNG quy hoạch, KHÔNG lỗi phong thủy, sẵn sàng giao dịch ngay.- Liên hệ ngay: Em Hậu Nguyễn: 0978793871- Chuyên nhà phân lô
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm!phân lưu hữu phước,oto tránh,thang máy,dt:50mx7t,nhỉnh 14ty", có mã số #317397, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu