Hxh - đường độc lập - 4x20m - 4 tầng - 5pn - tặng full nội thất - 9.x tỷ(tl)
Đường Độc Lập, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP HCM
9 tỷ 500 triệu
80 m2 (4x20)
5 pn
6 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
[BÁN NHÀ TÂN PHÚ] HẺM XE HƠI ĐƯỜNG ĐỘC LẬP - 80M2 - 5PN - TẶNG NỘI THẤT CAO CẤP• Diện tích: 80m2 (4x20m).• Vị trí: Phường Tân Quý, Quận Tân Phú. Khu vực an ninh, dân trí cao.• Kết cấu: Nhà mới xây, 1 trệt, 2 lầu, sân thượng. Gồm 5 phòng ngủ khép kín (WC riêng từng phòng).• Nội thất: Chủ nhà tâm huyết trang bị toàn bộ đồ gỗ tự nhiên, sang trọng và bền bỉ.• Ưu điểm: Nhà thiết kế hiện đại với 2 giếng trời, ban công cực thoáng. Hẻm xe hơi vào tận cửa.• Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.• Giá trị đầu tư: Đang cho thuê thu nhập ổn định 19 triệu/tháng.• Giá: 9.x tỷ đồng (Có thương lượng cho khách thiện chí).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hxh - đường độc lập - 4x20m - 4 tầng - 5pn - tặng full nội thất - 9.x tỷ(tl)", có mã số #317286, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu