Mặt tiền đỗ nhuận, tân phú - dtsd 250m2 - 4 tầng - kinh doanh - 9.x tỷ
Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP HCM
9 tỷ 800 triệu
70 m2 (4x17.5)
4 pn
25-04-2026
Thông tin mô tả:
MẶT TIỀN KINH DOANH ĐỖ NHUẬN - SÁT AEON MALL TÂN PHÚ - GIÁ ĐẦU TƯ 9.X TỶ - Vị trí vàng: Ngay mặt tiền đường Đỗ Nhuận, nhựa 9m thông thoáng. Vị trí kinh doanh sầm uất đa ngành nghề, sát bên Chợ Sơn Kỳ và Đại siêu thị Aeon Mall Tân Phú.- Diện tích: 70m2 (4m x 17.5m). Vuông vức cực đẹp.- Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng trước sau. Nhà đúc kiên cố, thiết kế hiện đại, dọn vào ở ngay.- Công năng: 4PN, 4WC, phòng khách, bếp rộng rãi, ban công thoáng mát.- Tiện ích: Trường học các cấp bao quanh, tiện ích không thiếu thứ gì, khu dân trí cao, an ninh.- Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay trong ngày.- Giá chỉ: 9.x tỷ (thương lượng chính chủ).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Độ rộng đường | 9 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền đỗ nhuận, tân phú - dtsd 250m2 - 4 tầng - kinh doanh - 9.x tỷ", có mã số #317106, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu