Ngay trường tiểu học bình long, bình tân - 3 tầng - (4x8m) - vuông vức - chỉ 3.7 tỷ(tl)
Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân, TP HCM
3 tỷ 700 triệu
4 m2 (8x32)
3 pn
2 wc
25-04-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP BÌNH TÂN - VÀI BƯỚC RA MẶT TIỀN - SÁT CẠNH TÂN PHÚ- Vị trí: Đường số 3B, BHHA, Bình Tân.* Điểm cộng tuyệt vời: Vị trí đẹp, chỉ vài bước chân ra mặt tiền đường lớn.• Đi bộ 5 bước tới công viên, trường học Bình Long, đường số 4.• Khu vực giáp ranh Tân Phú, Ngã tư Bốn Xã, giao thông thuận tiện đi đâu cũng gần.
Thông tin chi tiết:• Diện tích: 4m x 8m (Vuông vức).• Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + sân thượng thoáng mát.• Công năng: 3 phòng ngủ, 2 WC, nhà xây kiên cố, vào ở ngay.• Pháp lý: Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, công chứng ngay trong ngày.* Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì: Chợ, trường học, công viên ngay sát vách!
- Gía: 3.7 tỷ(tl)
Thông tin chi tiết:• Diện tích: 4m x 8m (Vuông vức).• Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + sân thượng thoáng mát.• Công năng: 3 phòng ngủ, 2 WC, nhà xây kiên cố, vào ở ngay.• Pháp lý: Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, công chứng ngay trong ngày.* Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì: Chợ, trường học, công viên ngay sát vách!
- Gía: 3.7 tỷ(tl)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 32 m |
| Diện tích | 4 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ngay trường tiểu học bình long, bình tân - 3 tầng - (4x8m) - vuông vức - chỉ 3.7 tỷ(tl)", có mã số #317175, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu