Nhà 1 trệt 1 lầu oto thông hẻm mai xuân thưởng, phường bắc nha trang. zá 5tỷ5
Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
5 tỷ 500 triệu
58 m2 (38x15.3)
2 pn
1 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
-VỊ TRÍ NHÀ Ở ĐI BỘ BIỂN TẬP THỂ DỤC MỖI NGÀY-.NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU OTO THÔNG HẺM MAI XUÂN THƯỞNG, PHƯỜNG BẮC NHA TRANG. ZÁ 5Tỷ5..-DT: 58m2 (ngang 3.8m, nở hậu). Hẻm 3,5m đường oto thông, oto đậu trước nhà. Hướng Tây.-Nhà 1 trệt 1 lầu, mê đúc, có 2 phòng ngủ, 1 toilet, có ban công, bếp, khách, sân xe.-Sát Trường học THCS Mai Xuân Thưởng & ngay Công An Phường Bắc Nha Trang... Tiện ích đầy đủ.-Ra biển chỉ mất 3p đi bộ...Cách Biển Ba Làng & cách Chợ tầm 400m..-Sổ đỏ hoàn công..GIÁ BÁN: 5Tỷ5LH: 0985884978
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 58 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 1 trệt 1 lầu oto thông hẻm mai xuân thưởng, phường bắc nha trang. zá 5tỷ5", có mã số #309202, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu