Nhà 2 tầng mới hẻm đường 2/4 nha trang, full nội thất cao cấp, gần champa island
Đường Phan Văn Vũ, Phường Vĩnh Phước, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
4 tỷ 500 triệu
43 m2 (4x10)
2 pn
2 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ 2 TẦNG MỚI ĐẸP HẺM ĐƯỜNG 2/4 GẦN CHAMPA ISLAND- Diện tích: 43,5m2 ngang 4m vuông vắn- Nhà 2 tầng : 2 phòng ngủ (có phòng ngủ tầng trệt), tầng trên có thể ngăn thêm thành 3 phòng ngủ; 2 WC, phòng khách, bếp, phòng thờ- Nội thất: full nội thất cao cấp, mới và xịn – dọn vào ở ngay- Hướng : Bắc- Hẻm bê tông 2 xe máy, cách đường 2/4 chỉ 50m. Khu dân cư an ninh.- Pháp lý sổ hồng hoàn công- Giá bán: 4,5 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 43 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 2 tầng mới hẻm đường 2/4 nha trang, full nội thất cao cấp, gần champa island", có mã số #307947, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu