TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Nhà 2 tầng ngay trung tâm nha trang chỉ đi ra biển 500m gần chợ đầm dt rộng 235m làm nhà vườn trong phó thì quá tuyệt
Đường 2/4, Phường Vạn Thạnh, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
Thỏa thuận
235 m2 (4x48)
3 pn
4 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
Chủ cần bán nhà 2 tầng ngay hẻm ô tô tận nơi đường 2/4 Vạn Thạnh ( P. Nha Trang).Dt: 235,3 m2 Đất ở tại đô thị.Dtxd: 151,7 m2 - Dt sàn: 311,8 m2.Kết cấu nhà 2 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại.Gồm : Sân để xe, P. Khách, P. Thờ , 2 Ban Công , Bếp, 3 p. Ngủ, 4 WC, Tiện ích: gần trường học, chợ đầm , nhà sách, khách sạn, nhà hàng,. cách biển chưa tới 1km.Giá bán: 13 tỷ 500 ( thương lượng nhẹ.
Hotline: 0353178349
Hotline: 0353178349
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 48 m |
| Diện tích | 235 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Nhà 2 tầng ngay trung tâm nha trang chỉ đi ra biển 500m gần chợ đầm dt rộng 235m làm nhà vườn trong phó thì quá tuyệt", có mã số #307797, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu