TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Nhà 2 tầng vĩnh hải nha trang – ô tô vào tận nơi – dt 133m² – gần biển 2,3km – 4,5 tỷ
Đường 2/4, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
4 tỷ 500 triệu
133 m2 (6x22)
4 pn
2 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
???? BÁN NHÀ 2 TẦNG – ĐƯỜNG Ô TÔ – GẦN BIỂN???? PHƯỜNG VĨNH HẢI, TP. NHA TRANG
✅ Vị trí đẹp – tiện ở & đầu tư• Gần Bến xe phía Bắc• Gần Trường ĐH Công Nghệ Thông Tin• Cách đường 2/4 chỉ 30m• ???? Cách biển khoảng 2,3km• Khu dân cư hiện hữu, an ninh, giao thông thuận tiện
✨ THÔNG TIN CHI TIẾT:• Diện tích: 6 x 22m = 133m²• Diện tích sử dụng: ~170m²• Đường trước nhà: Ô TÔ vào tận nơi• Kết cấu: Nhà 2 tầng xây kiên cố – Phòng khách – Bếp – 4 phòng ngủ – 2 WC – Sân thượng rộng rãi• Hướng: Đông Nam – nắng sáng, mát chiều• Phong thủy tốt: lưng tựa núi, nhà thoáng• Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ – công chứng nhanh
???? GIÁ: 4 tỷ 500 ( thương lượng???? Mức giá tốt trong khu vực – ở lâu dài hoặc đầu tư cho thuê đều hợp lý
???? Liên hệ:
✅ Vị trí đẹp – tiện ở & đầu tư• Gần Bến xe phía Bắc• Gần Trường ĐH Công Nghệ Thông Tin• Cách đường 2/4 chỉ 30m• ???? Cách biển khoảng 2,3km• Khu dân cư hiện hữu, an ninh, giao thông thuận tiện
✨ THÔNG TIN CHI TIẾT:• Diện tích: 6 x 22m = 133m²• Diện tích sử dụng: ~170m²• Đường trước nhà: Ô TÔ vào tận nơi• Kết cấu: Nhà 2 tầng xây kiên cố – Phòng khách – Bếp – 4 phòng ngủ – 2 WC – Sân thượng rộng rãi• Hướng: Đông Nam – nắng sáng, mát chiều• Phong thủy tốt: lưng tựa núi, nhà thoáng• Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ – công chứng nhanh
???? GIÁ: 4 tỷ 500 ( thương lượng???? Mức giá tốt trong khu vực – ở lâu dài hoặc đầu tư cho thuê đều hợp lý
???? Liên hệ:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 133 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Nhà 2 tầng vĩnh hải nha trang – ô tô vào tận nơi – dt 133m² – gần biển 2,3km – 4,5 tỷ", có mã số #307637, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu