Nhà 3 tầng hẻm xe tải đẹp đường âu dương lân p2q8. giá: 8.4 tỷ
Đường Âu Dương Lân, Phường 02, Quận 8, TP HCM
8 tỷ 400 triệu
60 m2 (34x18)
2 pn
2 wc
25-04-2026
Thông tin mô tả:
Nhà 3 tầng hẻm xe tải đẹp đường Âu Dương Lân P2Q8. Giá: 8.4 tỷ
+ Diện tích: 3.4 x 18m. DT: 60.2m2. DT sàn: 180m2.
+ Kết cấu: Trệt, 2 lầu.
+ Vị trí: Hẻm xe tải quay đầu, thông ra đường Phạm Thế Hiến, gần chợ Rạch Ông, trường Âu Dương Lân, uỷ ban phường...
+ Pháp lý: Sổ hồng, hoàn công
+ Hướng : Tây Bắc
+ Giá : 8.4 Tỷ
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
☎ 0️
+ Diện tích: 3.4 x 18m. DT: 60.2m2. DT sàn: 180m2.
+ Kết cấu: Trệt, 2 lầu.
+ Vị trí: Hẻm xe tải quay đầu, thông ra đường Phạm Thế Hiến, gần chợ Rạch Ông, trường Âu Dương Lân, uỷ ban phường...
+ Pháp lý: Sổ hồng, hoàn công
+ Hướng : Tây Bắc
+ Giá : 8.4 Tỷ
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
☎ 0️
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 34 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 3 tầng hẻm xe tải đẹp đường âu dương lân p2q8. giá: 8.4 tỷ", có mã số #317176, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu