Nhà 75m2 sát mặt tiền phan văn hớn – hẻm 4m – giá sốc 3.7 tỷ
Đường Phan Văn Hớn, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
3 tỷ 700 triệu
75 m2 (44x18)
3 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
NHÀ 75M2 SÁT MẶT TIỀN PHAN VĂN HỚN – HẺM 4M – GIÁ SỐC 3.7 TỶ
Vị trí: Hẻm 50 Phan Văn Hớn, Tân Thới Nhất, Q.12. Hẻm trước nhà 4m, sát mặt tiền đường chính, giáp Tân Bình, Gò Vấp.
Nhà: 4.4m x 18m (Diện tích thực tế 75m2). Kết cấu 2 tầng (trệt + lửng), nhà suốt dễ ngăn phòng. Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc cho thuê dòng tiền.
Chốt: 3.7 Tỷ (Rẻ nhất khu vực cho 75m2 đất Q.12). Sổ hồng riêng, khu dân cư hiện hữu, không lỗi quy hoạch.
LH: Mr. Hoàng 0961066471 (Hỗ trợ thương lượng giá tốt nhất)
Vị trí: Hẻm 50 Phan Văn Hớn, Tân Thới Nhất, Q.12. Hẻm trước nhà 4m, sát mặt tiền đường chính, giáp Tân Bình, Gò Vấp.
Nhà: 4.4m x 18m (Diện tích thực tế 75m2). Kết cấu 2 tầng (trệt + lửng), nhà suốt dễ ngăn phòng. Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc cho thuê dòng tiền.
Chốt: 3.7 Tỷ (Rẻ nhất khu vực cho 75m2 đất Q.12). Sổ hồng riêng, khu dân cư hiện hữu, không lỗi quy hoạch.
LH: Mr. Hoàng 0961066471 (Hỗ trợ thương lượng giá tốt nhất)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 44 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 75m2 sát mặt tiền phan văn hớn – hẻm 4m – giá sốc 3.7 tỷ", có mã số #310270, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu