Nhà cạnh phú mỹ hưng, 4x15m, 4 tầng, chỉ hơn 7 tỷ
Đường Chuyên Dùng 9, Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP HCM
7 tỷ 990 triệu
60 m2 (4x15)
4 pn
5 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà phố trung tâm Quận 7, liền kề Phú Mỹ Hưng+ Sổ hồng riêng chính chủ. Hoàn công đủ. + Diện tích: 4x15m+ Nhà 1 trệt 2 lầu và sân thượng- Tặng toàn bộ nội thất trong nhà+ KDC văn minh, an ninh..+ Nằm cạnh Phú Mỹ Hưng, siêu thị, trường học .....
- Liên hệ: 0838.939.781 - Hoàng Nhà Đất
- Liên hệ: 0838.939.781 - Hoàng Nhà Đất
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà cạnh phú mỹ hưng, 4x15m, 4 tầng, chỉ hơn 7 tỷ", có mã số #310709, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu