Nhà cấp 4 76m2 ngay chợ tân hương – đường 8m – giá tốt chỉ 6.x
Đường Nguyễn Quang Diêu, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP HCM
6 tỷ 450 triệu
76 m2 (4x19)
1 pn
1 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
Diện tích: 76m², diện tích chuẩn
Vị trí: ngay chợ Tân Hương, kết nối Gò Dầu, Tân Hương, Độc Lập, tiện ích đầy đủ
Hẻm xe hơi 8m, khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao
Hiện trạng: nhà cấp 4, đầy đủ công năng, thuận tiện cải tạo lại hoặc xây mới theo nhu cầu
Phù hợp ở, giữ tiền hoặc xây căn hộ dịch vụ, khai thác dòng tiền tốt
Pháp lý: sổ riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh
???? Lh Quốc: xem nhà gặp chủ????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Diện tích: 76m², diện tích chuẩn
Vị trí: ngay chợ Tân Hương, kết nối Gò Dầu, Tân Hương, Độc Lập, tiện ích đầy đủ
Hẻm xe hơi 8m, khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao
Hiện trạng: nhà cấp 4, đầy đủ công năng, thuận tiện cải tạo lại hoặc xây mới theo nhu cầu
Phù hợp ở, giữ tiền hoặc xây căn hộ dịch vụ, khai thác dòng tiền tốt
Pháp lý: sổ riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh
???? Lh Quốc: xem nhà gặp chủ????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 76 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà cấp 4 76m2 ngay chợ tân hương – đường 8m – giá tốt chỉ 6.x", có mã số #317322, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu