Nhà chính chủ ở lâu đời - hẻm như mặt tiền - vừa ở vừa kd sầm uất - đường tân thới nhất 12, q.12
Đường Tân Thới Nhất 12, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP HCM
8 tỷ 900 triệu
124 m2 (4x31)
11 pn
11 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Nhà chính chủ ở lâu đời – Hẻm như mặt tiền – Vừa ở vừa KD sầm uấtĐường Tân Thới Nhất 12 – Q.12, HCM
- Khu phân lô bàn cờ, hẻm đẹp, gần Phan Văn Hớn – chợ Lạc Quang – CC 8X, CC Plaza- Diện tích: 4 x 31m – 124m² vuông vức
- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 11 PN – 11 WC
Dãy trọ ở full phòng
- Thu nhập hiện tại ~14 triệu/tháng
- Hẻm xe tải, sạch sẽ – an ninh – yên tĩnh- Khu vực được phép xây 6 tầng (tiềm năng tăng giá & khai thác mạnh)- Tiện ích bán kính 200m: chợ – trường học – khu dân cư đông đúc- Pháp lý: Sổ vuông vức – đầy đủ – công chứng ngay
- Giá chào mới: 8 tỷ 9– TLLiên hệ: 0977614808 LiLy
- Khu phân lô bàn cờ, hẻm đẹp, gần Phan Văn Hớn – chợ Lạc Quang – CC 8X, CC Plaza- Diện tích: 4 x 31m – 124m² vuông vức
- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 11 PN – 11 WC
Dãy trọ ở full phòng
- Thu nhập hiện tại ~14 triệu/tháng
- Hẻm xe tải, sạch sẽ – an ninh – yên tĩnh- Khu vực được phép xây 6 tầng (tiềm năng tăng giá & khai thác mạnh)- Tiện ích bán kính 200m: chợ – trường học – khu dân cư đông đúc- Pháp lý: Sổ vuông vức – đầy đủ – công chứng ngay
- Giá chào mới: 8 tỷ 9– TLLiên hệ: 0977614808 LiLy
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 31 m |
| Diện tích | 124 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 11 |
| Nhà tắm | 11 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà chính chủ ở lâu đời - hẻm như mặt tiền - vừa ở vừa kd sầm uất - đường tân thới nhất 12, q.12", có mã số #310415, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu