Nhà đẹp, bán nhà võng thị – lạc long quân, ô tô vào nhà, 50m, chỉ 18.5 tỷ
Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội
18 tỷ 500 triệu
50 m2 (43x11.6)
4 pn
4 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
Anh Hải – chủ công ty thiết bị nhà bếp, gửi bán căn nhà khu Võng Thị – Lạc Long Quân, gần Hồ Tây, khu nhiều người nước ngoài sinh sống.
Diện tích 50m, xây 5 tầng chắc chắn, ô tô đỗ cửa, phù hợp ở kết hợp cho thuê.
Tiện ích đầy đủ, kết nối nhanh Võ Chí Công – cầu Nhật Tân – sân bay Nội Bài, tiềm năng tăng giá tốt.
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch, chỉ 18.5 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Diện tích 50m, xây 5 tầng chắc chắn, ô tô đỗ cửa, phù hợp ở kết hợp cho thuê.
Tiện ích đầy đủ, kết nối nhanh Võ Chí Công – cầu Nhật Tân – sân bay Nội Bài, tiềm năng tăng giá tốt.
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch, chỉ 18.5 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 43 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp, bán nhà võng thị – lạc long quân, ô tô vào nhà, 50m, chỉ 18.5 tỷ", có mã số #309294, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu