Nhà đẹp ngọa long,cầu diễn,ga minh khai nhổn,gần oto,dt:45mx6t,mt:4.5m,7,2ty
Đường Ngọa Long, Phường Minh Khai, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
7 tỷ 200 triệu
45 m2 (45x10)
4 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP NGỌA LONG,CẦU DIỄN,GA MINH KHAI NHỔN,GẦN OTO,DT:45Mx6T,MT:4.5m,7,2ty- Vị trí cực đẹp, gần oto, ngõ trước nhà 3.5m, ngay cạnh nhà có 3 bãi để xe oto, oto tránh cách 50m.- Di chuyển nhanh ga tàu điện Minh Khai+ Nhổn chỉ mất 5p, gần bến xe buýt.- Khu vực gần với công an Phường nên an ninh cực kỳ tốt, dân trí cao, ở cực kỳ thích.- Tiện ích gần các trường Tiểu Học Minh Khai A, Mầm Non Phú Minh, MN Nguyên Xá,MN Đức Diễn, Phú Diễn, Tiểu Học Phú Diễn, Đức Diễn, THCS Nguyễn Thị Minh Khai, Đức Diễn, Phú Diễn, THPT Nguyễn Thị Minh Khai,... ĐH Thương Mại, ĐH Công Nghiệp, ĐH Ngoại Ngữ, ĐH Quốc Gia, ĐH Tài Nguyên, CĐ Y Dược Tuệ Tĩnh,..- Giao thông nhanh QL 32, Xuân Phương, Phương Canh, Hồ Tùng Mậu, Văn Tiến Dũng, Đức Diễn, Phú Diễn, Cổ Nhuế, Cầu Noi, Trục Đại Lộ Tây Thăng Long thông sang Vin Đan Phượng và đường Hoàng Minh Thảo, Hàm Nghi, Nguyễn VĂn Giáp...- Gia chủ xây dựng và thiết kế căn nhà theo phong cách hiện đại, tối đa hết công năng sử dụng, nhà 2 thoáng vĩnh viễn nên phòng nào cũng có ánh sáng tự nhiên vào phòng. Khách mua chỉ việc xách valy về ở.- Giá: 7.2ty- Liên hệ: Hậu Nguyễn: 0979049945 - Chuyên nhà KV Bắc Từ Liên
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp ngọa long,cầu diễn,ga minh khai nhổn,gần oto,dt:45mx6t,mt:4.5m,7,2ty", có mã số #310508, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu