Nhà gần quốc lộ 13 thủ đức – 54m² ô tô vào nhà – hẻm rộng khu dân trí – giá giảm còn 6.4 tỷ
Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
6 tỷ 400 triệu
54 m2 (45x12)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
GẤP BÁN GIẢM NGAY 300TR - NHÀ KHU PHÂN LÔ ĐẸP – HẺM XE TẢI - CẠNH KDC HỒNG LONG – 54M2 – Ô TÔ VÀO NHÀ – 6.4 TỶ.
+ Vị trí đẹp Quốc lộ 13 P. Hiệp Bình Phước, Thủ Đức (Đối diện Trường Cao đẳng).
+ Diện tích: 4.5m x 12m (54m2). Kết cấu 1 trệt 1 lầu, 2PN, 2WC.
+ Lợi thế: Hẻm xe hơi xe tải rộng rãi, khu phân lô đồng bộ cực đẹp. Sát vách khu Hồng Long, kết nối QL13 cực nhanh.
+ Giá chỉ: 6.4 tỷ vừa giảm 300 triệu bán gấp trong tuần!
+ Sổ hồng riêng vuông A4, hoàn công đầy đủ.
+ Gọi ngay/Z.alo 0947393617 Xuyên Nhà Ngon #quyen_land / NP2324836
???? Thổ Địa Nhà Phố Thủ Đức
+ Vị trí đẹp Quốc lộ 13 P. Hiệp Bình Phước, Thủ Đức (Đối diện Trường Cao đẳng).
+ Diện tích: 4.5m x 12m (54m2). Kết cấu 1 trệt 1 lầu, 2PN, 2WC.
+ Lợi thế: Hẻm xe hơi xe tải rộng rãi, khu phân lô đồng bộ cực đẹp. Sát vách khu Hồng Long, kết nối QL13 cực nhanh.
+ Giá chỉ: 6.4 tỷ vừa giảm 300 triệu bán gấp trong tuần!
+ Sổ hồng riêng vuông A4, hoàn công đầy đủ.
+ Gọi ngay/Z.alo 0947393617 Xuyên Nhà Ngon #quyen_land / NP2324836
???? Thổ Địa Nhà Phố Thủ Đức
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà gần quốc lộ 13 thủ đức – 54m² ô tô vào nhà – hẻm rộng khu dân trí – giá giảm còn 6.4 tỷ", có mã số #317588, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu