Nhà hẻm 314 âu dương lân, giá 4.68 tỷ (tl)
Đường Âu Dương Lân, Phường 03, Quận 8, TP HCM
4 tỷ 680 triệu
36 m2 (45x8)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Nhà hẻm 314 Âu Dương Lân
+ Diện tích: 4.5 x 8m
+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 Vệ sinh.
+ Khu dân cư hiện hữu, thông ra hẻm 219 Tạ Quang Bửu, gần chợ Rạch Ông. Chỉ mất 10 phút để di chuyển sang các Quận 1, 3, 5, 6, 7 và Quận 10.
+ Sổ hồng hoàn công
+ Hướng Bắc
+ Giá bán : 4.68 Tỷ (Còn thương lượng)
+ Diện tích: 4.5 x 8m
+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 Vệ sinh.
+ Khu dân cư hiện hữu, thông ra hẻm 219 Tạ Quang Bửu, gần chợ Rạch Ông. Chỉ mất 10 phút để di chuyển sang các Quận 1, 3, 5, 6, 7 và Quận 10.
+ Sổ hồng hoàn công
+ Hướng Bắc
+ Giá bán : 4.68 Tỷ (Còn thương lượng)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 36 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà hẻm 314 âu dương lân, giá 4.68 tỷ (tl)", có mã số #317983, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu