Nhà vị trí đẹp hẻm thông hưng phú p8q8 p.chánh hưng
Đường Hưng Phú, Phường 08, Quận 8, TP HCM
4 tỷ 980 triệu
42 m2 (7x6)
3 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Nhà vị trí đẹp hẻm thông Hưng Phú P8Q8 P.Chánh Hưng
+ Diện tích: 7 x 6m
+ Kết cấu : 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 toilet.
+ Hẻm thẳng, trước nhà 5m, cách MT 20m.
+ Hướng Đông
+ Sổ hồng riêng, hiện hữu, hoàn công đủ.
+ Giá : 4.98 Tỷ (TL)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
+ Diện tích: 7 x 6m
+ Kết cấu : 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 toilet.
+ Hẻm thẳng, trước nhà 5m, cách MT 20m.
+ Hướng Đông
+ Sổ hồng riêng, hiện hữu, hoàn công đủ.
+ Giá : 4.98 Tỷ (TL)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà vị trí đẹp hẻm thông hưng phú p8q8 p.chánh hưng", có mã số #317750, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu