Nhà lô góc 2 mặt tiền lê văn quới, bình tân - 3 tầng - 4.2x14m - đường 8m - 6.2 tỷ(tl)
Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP HCM
6 tỷ 200 triệu
59 m2 (42x14)
3 pn
3 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN - HẺM 8M THÔNG - NGAY NGÃ TƯ BỐN XÃ - Vị trí: Đường Lê Văn Quới, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân (Vài bước chân ra mặt tiền).
• Diện tích: 59M2 – Căn góc 2 mặt tiền cực kỳ thoáng đãng, không bị bí bách.• Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu (3 tầng kiên cố).• Gồm: Phòng khách rộng (ô tô ngủ trong nhà), 3 Phòng ngủ, 3 WC.• Hẻm nhựa 8m: Xe tải tránh nhau, thông khắp ngả, cực kỳ thuận tiện vừa ở vừa mở văn phòng hoặc kinh doanh buôn bán nhỏ.
• Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, \"cất két\" sẵn sàng công chứng ngay. Nhà trống xem lúc nào cũng được.
* Vị trí: Ngay khu vực sầm uất nhất Bình Tân (Ngã tư Bốn Xã), di chuyển về Tân Phú, Quận 11 chỉ trong 5 phút.* Lợi thế căn góc: Tầm nhìn thoáng, dễ thiết kế, kinh doanh cực tốt.
- Gía: 6.2 tỷ(tl)
• Diện tích: 59M2 – Căn góc 2 mặt tiền cực kỳ thoáng đãng, không bị bí bách.• Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu (3 tầng kiên cố).• Gồm: Phòng khách rộng (ô tô ngủ trong nhà), 3 Phòng ngủ, 3 WC.• Hẻm nhựa 8m: Xe tải tránh nhau, thông khắp ngả, cực kỳ thuận tiện vừa ở vừa mở văn phòng hoặc kinh doanh buôn bán nhỏ.
• Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, \"cất két\" sẵn sàng công chứng ngay. Nhà trống xem lúc nào cũng được.
* Vị trí: Ngay khu vực sầm uất nhất Bình Tân (Ngã tư Bốn Xã), di chuyển về Tân Phú, Quận 11 chỉ trong 5 phút.* Lợi thế căn góc: Tầm nhìn thoáng, dễ thiết kế, kinh doanh cực tốt.
- Gía: 6.2 tỷ(tl)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 59 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà lô góc 2 mặt tiền lê văn quới, bình tân - 3 tầng - 4.2x14m - đường 8m - 6.2 tỷ(tl)", có mã số #319547, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu