Nhà mới 3 tầng sát biển 100m – ô tô tận cửa – full nội thất – 11 tỷ
Đường Trần Hưng Đạo, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
11 tỷ
47 m2 (4x15)
3 pn
3 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ MỚI 3 TẦNG SÁT BIỂN – HẺM Ô TÔ TẬN CỬA – GIÁ 11 TỶ????Vị trí: Cách biển 100m, khu dân cư trí thức, yên tĩnh và an ninh.???? Diện tích: 47m² (3.5m x 13.5m).✔️ Thiết kế: 3 lầu + gác xếp. Bao gồm 3 PN, 3 WC.???? Nội thất: Đầy đủ nội thất mới, hiện đại, phong cách tinh tế.✅ Tiện ích: Đường rộng ô tô vào tận nơi, gần các tiện ích du lịch và dân sinh.???? Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, giao dịch ngay.???? Giá: 11 Tỷ (Thương lượng).☎️
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 47 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mới 3 tầng sát biển 100m – ô tô tận cửa – full nội thất – 11 tỷ", có mã số #310952, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu