Nhà mới cạnh phú mỹ hưng, nội thất sang chảnh, rộng 8m, giá hơn 8 tỷ
Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phong, Quận 7, TP HCM
8 tỷ 700 triệu
68 m2 (8x8.5)
4 pn
4 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP TINH TẾ - CẠNH PHÚ MỸ HƯNG - NỘI THẤT SANG CHẢNH - NGANG 8M - CHỈ HƠN 8 T.Ỷ+ Sổ hồng riêng chính chủ+ Diện tích: ngang 8m, dài 8.5m+ Nhà 1 trệt, 2 lầu, có sân thượng thoáng không bị chắn view+ Gồm 3 phòng, có phòng Master rộng thoáng, 03 nhà vệ sinh, phòng thờ+ Đông dân cư.+ Nhà vị trí đắc địa gần cầu Phú Mỹ, trung tâm quận 7, sát bên Phú Mỹ Hưng, di chuyển qua các trung tâm rất thuận lợi
+ Giá bán: 8.7 tỷ
- Liên hệ: 0838.939.781 - Hoàng Nhà Đất
+ Giá bán: 8.7 tỷ
- Liên hệ: 0838.939.781 - Hoàng Nhà Đất
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 68 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mới cạnh phú mỹ hưng, nội thất sang chảnh, rộng 8m, giá hơn 8 tỷ", có mã số #307466, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu