Nhà trọ thu nhập cao bình chiểu thủ đức – 139m² hẻm xe tải – vừa ở vừa kinh doanh – giá giảm còn 6.2 tỷ
Đường Bình Chiểu, Phường Bình Chiểu, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
6 tỷ 200 triệu
139 m2 (55x25)
6 pn
6 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? GẤP GIẢM SÂU 6 PHÒNG TRỌ – THU 18-20TR/THÁNG – HẺM XE TẢI – BÌNH CHIỂU - CHỈ 6.2 TỶ ~ 44TR/M2
+ 139m² (5.5x25) – đất rộng hiếm khu Bình Chiểu, Thủ Đức.
+ 1 nhà trước + 6 phòng trọ sau – khai thác sẵn
+ Dòng tiền ổn định ~18–20tr/tháng
+ Diện tích lớn – tiềm năng xây mới cao, khai thác thêm dòng tiền.
+ Hẻm xe tải, sát mặt tiền – ra vào thoải mái, gần CC Stown, THCS Bình Chiểu, Chợ Nông sản.
+ 139m² (5.5x25) – đất rộng hiếm khu Bình Chiểu, Thủ Đức.
+ 1 nhà trước + 6 phòng trọ sau – khai thác sẵn
+ Dòng tiền ổn định ~18–20tr/tháng
+ Diện tích lớn – tiềm năng xây mới cao, khai thác thêm dòng tiền.
+ Hẻm xe tải, sát mặt tiền – ra vào thoải mái, gần CC Stown, THCS Bình Chiểu, Chợ Nông sản.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 139 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà trọ thu nhập cao bình chiểu thủ đức – 139m² hẻm xe tải – vừa ở vừa kinh doanh – giá giảm còn 6.2 tỷ", có mã số #317374, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu