Nhanh mới kịp - nhà đẹp tân bình – hxh – gần metro – chỉ 3.85 tỷ tl
Đường Trường Chinh, Phường 12, Quận Tân Bình, TP HCM
3 tỷ 850 triệu
21 m2 (43x5.5)
2 pn
3 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? NHANH MỚI KỊP - NHÀ ĐẸP TÂN BÌNH – HXH – GẦN METRO – CHỈ 3.85 TỶ TL
????Trường Chinh, P12, Tân Bình✅ DT: 4.3 x 5.5m✅ Kết cấu: Trệt + 2 lầu + sân thượng✅ 2PN – 3WC – phòng thờ – sân phơi – ban công✅ Hẻm xe hơi, vị trí trung tâm tiện di chuyển✅ Thích hợp ở hoặc cho thuê✅ Pháp lý chuẩn, công chứng nhanh
???? Giá chỉ 3.85 tỷ còn thương lượng
????Trường Chinh, P12, Tân Bình✅ DT: 4.3 x 5.5m✅ Kết cấu: Trệt + 2 lầu + sân thượng✅ 2PN – 3WC – phòng thờ – sân phơi – ban công✅ Hẻm xe hơi, vị trí trung tâm tiện di chuyển✅ Thích hợp ở hoặc cho thuê✅ Pháp lý chuẩn, công chứng nhanh
???? Giá chỉ 3.85 tỷ còn thương lượng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 43 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 21 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhanh mới kịp - nhà đẹp tân bình – hxh – gần metro – chỉ 3.85 tỷ tl", có mã số #323837, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu