Nhỉnh 5 tỷ - nhà 72m² ngang 5m - 2 tầng - 3pn - hxh thông giáp aeon tân phú
Đường Số 4, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
5 tỷ 600 triệu
72 m2 (5x14.5)
3 pn
2 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
Diện tích: 72m2 (Ngang 5m cực kỳ thoáng, chuẩn thông số vàng).
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, phòng khách rộng, bếp hiện đại.
Chỉ dọn vào ở và khai thác
Vị trí: Hẻm xe hơi thông thoáng, di chuyển thuận tiện.
Tiện ích: Sát vách Aeon Mall Tân Phú, gần chợ, trường học các cấp.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay.
Giá: Chỉ nhỉnh 5 tỷ (còn thương lượng cho khách thiện chí).
Liên hệ: Quốc xem nhà trực tiếp
Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Diện tích: 72m2 (Ngang 5m cực kỳ thoáng, chuẩn thông số vàng).
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, phòng khách rộng, bếp hiện đại.
Chỉ dọn vào ở và khai thác
Vị trí: Hẻm xe hơi thông thoáng, di chuyển thuận tiện.
Tiện ích: Sát vách Aeon Mall Tân Phú, gần chợ, trường học các cấp.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay.
Giá: Chỉ nhỉnh 5 tỷ (còn thương lượng cho khách thiện chí).
Liên hệ: Quốc xem nhà trực tiếp
Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhỉnh 5 tỷ - nhà 72m² ngang 5m - 2 tầng - 3pn - hxh thông giáp aeon tân phú", có mã số #319807, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu