Nhỉnh 7 tỷ có nhà 37m2x5t thang máy, 30m ô tô tránh, tây thăng long- phúc lý
Đường Phúc Lý, Phường Tây Tựu, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
7 tỷ 300 triệu
35 m2 (4x9)
5 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
NHỈNH 7 TỶ CÓ NHÀ 37M2X5T THANG MÁY, 30M Ô TÔ TRÁNH, TÂY THĂNG LONG- PHÚC LÝ
- TRỤC ĐƯỜNG TÂY THĂNG LONG 2026 XONG, ĐẢM BẢO GIAO THÔNG LÊN TÂY HỒ CHỈ CÓ 10P
- NHÀ XÂY CHẮC CHẮN, THANG MÁY, TƯƠNG LAI PHÙ HỢP VỚI GIA ĐÌNH CÓ TRẺ NHỎ NGƯỜI GIÀ
- THÔNG SÀN 1 TẦNG, Ở SƯỚNG
LIÊN HỆ 0978793871
- TRỤC ĐƯỜNG TÂY THĂNG LONG 2026 XONG, ĐẢM BẢO GIAO THÔNG LÊN TÂY HỒ CHỈ CÓ 10P
- NHÀ XÂY CHẮC CHẮN, THANG MÁY, TƯƠNG LAI PHÙ HỢP VỚI GIA ĐÌNH CÓ TRẺ NHỎ NGƯỜI GIÀ
- THÔNG SÀN 1 TẦNG, Ở SƯỚNG
LIÊN HỆ 0978793871
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhỉnh 7 tỷ có nhà 37m2x5t thang máy, 30m ô tô tránh, tây thăng long- phúc lý", có mã số #321678, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu