Võng thị – bán đất tặng nhà 2tầng 73m² mt 5.2m – giá chào 15.5 tỷ tây hồ -0934266313
Phố Võng Thị, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội
15 tỷ 500 triệu
73 m2 (52x12)
2 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Võng Thị – Bán đất tặng nhà 2Tầng 73m² – Giá chào 15.5 Tỷ Tây Hồ
Lô đất hiếm, ngõ thông, cách mặt phố ô tô tránh ~50m, vị trí trung tâm Tây Hồ.
Hiện trạng: Nhà 2 tầng cũ, còn chắc chắn, ở tạm hoặc xây mới.
Lô đất hiếm, ngõ thông, cách mặt phố ô tô tránh ~50m, vị trí trung tâm Tây Hồ.
Hiện trạng: Nhà 2 tầng cũ, còn chắc chắn, ở tạm hoặc xây mới.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 52 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 73 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Võng thị – bán đất tặng nhà 2tầng 73m² mt 5.2m – giá chào 15.5 tỷ tây hồ -0934266313", có mã số #310423, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu