✈️5’’ tới sân bay tsn ngay vincom quang trung 51m2 (4.2 x 12) vuông a4 3 tầng đúc - 2pn, 3wc - sân thượng trước sau hẻm 3g trãi nhựa chỉ 5.x tỏi
Đường Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP HCM
5 tỷ 400 triệu
51 m2 (42x12)
2 pn
3 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
+ Chủ ở kỹ còn rất mới - vào là ở
☎️09.3993.5282 c/zl. Nhanh mới kịp!
☎️09.3993.5282 c/zl. Nhanh mới kịp!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 51 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "✈️5’’ tới sân bay tsn ngay vincom quang trung 51m2 (4.2 x 12) vuông a4 3 tầng đúc - 2pn, 3wc - sân thượng trước sau hẻm 3g trãi nhựa chỉ 5.x tỏi", có mã số #317460, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu