???? 7 chổ ngủ trong nhà - 3 tầng lầu - (43m2) vuông a4 - nguyễn văn khối - trung tâm gò vấp - 6.x tỏi tl
Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP HCM
6 tỷ 750 triệu
43 m2 (4x11)
4 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
-DT: 43m2 ( 4m x 11m ). Vuông A4, công nhận và hoàn công đủ
-KC: 3 Tầng BTCT Mới, 4 PN, 3 WC. Phù hợp cho đại gia đình
-Hẻm sạch đẹp. Ô TÔ 7 chổ vào nhà, khu dân trí cao
-Ngay CV Làng Hoa xung quanh ngập tràn tiện ích,...
-Sổ riêng nằm nhà, sẵn sàng giao dịch
☎️09.3993.5282 c/zl. em Sang
-KC: 3 Tầng BTCT Mới, 4 PN, 3 WC. Phù hợp cho đại gia đình
-Hẻm sạch đẹp. Ô TÔ 7 chổ vào nhà, khu dân trí cao
-Ngay CV Làng Hoa xung quanh ngập tràn tiện ích,...
-Sổ riêng nằm nhà, sẵn sàng giao dịch
☎️09.3993.5282 c/zl. em Sang
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 43 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? 7 chổ ngủ trong nhà - 3 tầng lầu - (43m2) vuông a4 - nguyễn văn khối - trung tâm gò vấp - 6.x tỏi tl", có mã số #317501, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu