???? bán nhà thạch bàn long biên – 65m² – gara ô tô – thang máy – full nội thất – nhà đẹp ở ngay ????
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội
14 tỷ 200 triệu
65 m2 (5x13)
4 pn
5 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
???? Thông tin chi tiết căn nhà
Diện tích: 65m²
Nhà xây mới, thiết kế hiện đại
Gara ô tô trong nhà cực hiếm
Thang máy cao cấp di chuyển tiện lợi
Diện tích: 65m²
Nhà xây mới, thiết kế hiện đại
Gara ô tô trong nhà cực hiếm
Thang máy cao cấp di chuyển tiện lợi
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán nhà thạch bàn long biên – 65m² – gara ô tô – thang máy – full nội thất – nhà đẹp ở ngay ????", có mã số #317296, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu