???? hiếm! 32m² – 5 tầng – gần chợ đồng dinh – giá cực mềm!
Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội
6 tỷ 600 triệu
32 m2 (6x5.5)
3 pn
4 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? Vị trí cực đẹp:
Gần hồ điều hoà – không khí mát mẻ quanh năm
Gần chợ Đồng Dinh – tiện sinh hoạt, mua bán
Ngõ thoáng, khu dân cư yên tĩnh, an ninh tốt
????
Gần hồ điều hoà – không khí mát mẻ quanh năm
Gần chợ Đồng Dinh – tiện sinh hoạt, mua bán
Ngõ thoáng, khu dân cư yên tĩnh, an ninh tốt
????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 32 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? hiếm! 32m² – 5 tầng – gần chợ đồng dinh – giá cực mềm!", có mã số #317349, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu