???? him lam thượng thanh – nhà đẹp – thang máy – khu đô thị đẳng cấp
Đường Lý Sơn, Phường Đức Giang, Quận Long Biên, Hà Nội
28 tỷ
76 m2 (5x13)
4 pn
6 wc
25-04-2026
Thông tin mô tả:
???? HIM LAM THƯỢNG THANH – NHÀ ĐẸP – THANG MÁY – KHU ĐÔ THỊ ĐẲNG CẤP
???? Vị trí Him Lam Thượng Thanh, Long Biên
???? Khu đô thị cao cấp, dân trí cao, an ninh đảm bảo
???? Thông số
Diện tích: 76m²
Mặt tiền: 5m
Kết cấu: 6 tầng
????️ Công năng
• Tầng 1: Bếp + để xe
• Tầng 2: Cửa hàng + phòng học
• Tầng 3,4: Mỗi tầng 1 phòng ngủ khép kín
• Tầng 5: Phòng thờ + kho
• Tầng 6: Phòng thờ + sân phơi
✨ Tổng 4 phòng ngủ, công năng đầy đủ
✨ Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc làm văn phòng
???? Tiềm năng
• Khu Him Lam phát triển mạnh
• Giá trị bất động sản tăng cao, thanh khoản tốt
???? Tiện ích
• Gần trường học, công viên
• Giao thông thuận tiện kết nối trung tâm
???? Pháp lý
Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch
???? Vị trí Him Lam Thượng Thanh, Long Biên
???? Khu đô thị cao cấp, dân trí cao, an ninh đảm bảo
???? Thông số
Diện tích: 76m²
Mặt tiền: 5m
Kết cấu: 6 tầng
????️ Công năng
• Tầng 1: Bếp + để xe
• Tầng 2: Cửa hàng + phòng học
• Tầng 3,4: Mỗi tầng 1 phòng ngủ khép kín
• Tầng 5: Phòng thờ + kho
• Tầng 6: Phòng thờ + sân phơi
✨ Tổng 4 phòng ngủ, công năng đầy đủ
✨ Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc làm văn phòng
???? Tiềm năng
• Khu Him Lam phát triển mạnh
• Giá trị bất động sản tăng cao, thanh khoản tốt
???? Tiện ích
• Gần trường học, công viên
• Giao thông thuận tiện kết nối trung tâm
???? Pháp lý
Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 76 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? him lam thượng thanh – nhà đẹp – thang máy – khu đô thị đẳng cấp", có mã số #316541, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu