???? nhà đẹp trung tâm thạch bàn 42m2 – thang máy – gara ô tô – gần hồ điều hoà ????
Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội
11 tỷ 450 triệu
42 m2 (42x10)
4 pn
5 wc
25-04-2026
Thông tin mô tả:
???? Diện tích: 42m²✅ Gara ô tô rộng – vào nhà thoải mái✅ Thang máy chạy êm – di chuyển nhẹ nhàng✅ Không gian thoáng, sàn đá sang trọng✅ Gần hồ điều hòa – môi trường sống cực mát✅ Khu dân trí cao, hạ tầng đồng bộ
Phù hợp ở gia đình nhiều thế hệ
Kết hợp văn phòng, spa, kinh doanh online
Nhà mới đẹp – chỉ việc xách vali về ở
Vị trí trung tâm Long Biên → di chuyển cực tiện
???? Giá cực hợp lý trong phân khúc nhà thang máy Thạch Bàn
???? Liên hệ ngay Mr Dũng để xem nhà thực tế (ảnh thật 100%).☎️ Gọi là xem – Ưng là chốt!
Phù hợp ở gia đình nhiều thế hệ
Kết hợp văn phòng, spa, kinh doanh online
Nhà mới đẹp – chỉ việc xách vali về ở
Vị trí trung tâm Long Biên → di chuyển cực tiện
???? Giá cực hợp lý trong phân khúc nhà thang máy Thạch Bàn
???? Liên hệ ngay Mr Dũng để xem nhà thực tế (ảnh thật 100%).☎️ Gọi là xem – Ưng là chốt!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? nhà đẹp trung tâm thạch bàn 42m2 – thang máy – gara ô tô – gần hồ điều hoà ????", có mã số #316975, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu