???? nhà đẹp trung tâm thạch bàn – full nội thất – nhỉnh 6 tỷ
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội
6 tỷ 500 triệu
33 m2 (34x9.9)
3 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? Diện tích: 33m² – thiết kế tối ưu công năng???? Giá: Nhỉnh 6 tỷ (có thương lượng mạnh cho khách thiện chí)
Nhà full nội thất xịn – xách vali vào ở ngay
Thiết kế hiện đại, không gian sáng – cực kỳ ấm cúng
Ngõ thông thoáng, dân trí cao, an ninh tốt
Nhà full nội thất xịn – xách vali vào ở ngay
Thiết kế hiện đại, không gian sáng – cực kỳ ấm cúng
Ngõ thông thoáng, dân trí cao, an ninh tốt
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 34 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 33 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? nhà đẹp trung tâm thạch bàn – full nội thất – nhỉnh 6 tỷ", có mã số #317625, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu