???? siêu phẩm thạch bàn – 60m² – 6 tầng – thang máy – full nội thất – sát hồ điều hòa ????
Đường Thạch Bàn, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội
13 tỷ 100 triệu
60 m2 (8x7.8)
3 pn
4 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? Nhà đẹp đẳng cấp – ở sướng – đầu tư sinh lời cực tốt!
???? Diện tích: 60m² – mặt tiền đẹp
???? Kết cấu: 6 tầng kiên cố – thiết kế hiện đại
???? Thang
???? Diện tích: 60m² – mặt tiền đẹp
???? Kết cấu: 6 tầng kiên cố – thiết kế hiện đại
???? Thang
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? siêu phẩm thạch bàn – 60m² – 6 tầng – thang máy – full nội thất – sát hồ điều hòa ????", có mã số #317480, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu