✨ tác phẩm nhà phố cao cấp – trung tâm thạch bàn ✨
Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội
12 tỷ 900 triệu
47 m2 (52x9.5)
3 pn
5 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
???? Thông số vàng hiếm có tại Thạch Bàn• Diện tích: 47m²• Quy mô: 6 tầng bề thế• Gara ô tô trong nhà• Thang máy riêng vận hành êm ái• Nội thất nhập khẩu – hoàn thiện cao cấp• Kiến trúc hiện đại, mặt tiền sang trọng chuẩn nhà phố
???? Giá trị khác biệt— Nhà mới tinh, hoàn thiện tỉ mỉ từng centimet— Không gian mở, ánh sáng tự nhiên toàn bộ các tầng— Ban công xanh, khu thư giãn trên cao chuẩn phong cách sống thượng lưu— Vừa ở đẳng cấp – vừa thể hiện vị thế chủ sở hữu
???? Trung tâm Thạch Bàn – khu vực tăng trưởng mạnh nhất Long BiênDi chuyển nhanh phố cổ Hạ tầng đồng bộ Dân trí cao Giá trị gia tăng bền vững theo thời gian.
Liên Hệ Mr Dũng xem nhà ngay --- chốt liền tay.
???? Giá trị khác biệt— Nhà mới tinh, hoàn thiện tỉ mỉ từng centimet— Không gian mở, ánh sáng tự nhiên toàn bộ các tầng— Ban công xanh, khu thư giãn trên cao chuẩn phong cách sống thượng lưu— Vừa ở đẳng cấp – vừa thể hiện vị thế chủ sở hữu
???? Trung tâm Thạch Bàn – khu vực tăng trưởng mạnh nhất Long BiênDi chuyển nhanh phố cổ Hạ tầng đồng bộ Dân trí cao Giá trị gia tăng bền vững theo thời gian.
Liên Hệ Mr Dũng xem nhà ngay --- chốt liền tay.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 52 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 47 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "✨ tác phẩm nhà phố cao cấp – trung tâm thạch bàn ✨", có mã số #317247, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu