(tin thật 100%) bán tòa chdv 250m2 x 50p tại quang trung - hxh 6m - dòng tiền 2,3 tỷ ~ 9%/năm
Đường Quang Trung, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP HCM
26 tỷ
250 m2 (115x23)
50 pn
50 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
Siêu phẩm tòa CHDV độc nhất vô nhị lô góc tại đường Quang Trung - Gò Vấp. Hàng dành cho dân đầu tư. ACE IB em để lấy thông tin và sổ sách
- Pháp lý sổ đỏ chính chủ, có hoàn công, giao dịch ngay, không tranh chấp, pháp lý sạch 100%
- Diện tích 250m2 (11,5 x 23) - vuông vức A4
- Kết cấu 6 tầng với tổng 50 phòng
- Giá thấp hơn thị trường khoảng 20%, đầu tư và bán ra được ngay 30 tỷ
- Vận hành cho doanh thu ~ 190 triệu/tháng ~ 2,3 tỷ ~ 9%/năm
- Cải tạo và làm đẹp lại cả nhà cho ra doanh thu ~ 230 triệu ~ 2,6 tỷ ~ 10%/năm
- Hẻm trước nhà 6m ô tô tải qua nhà thoải mái. Hẻm thông ra nhiều phố lớn như Nguyễn Văn Khối và Quang Trung
Hiện đang có giá ưu đãi.
- Giá chào 26 tỷ - Có thương lượng
* Liên hệ ngay trước khi em bán xong: 0965736853
- Pháp lý sổ đỏ chính chủ, có hoàn công, giao dịch ngay, không tranh chấp, pháp lý sạch 100%
- Diện tích 250m2 (11,5 x 23) - vuông vức A4
- Kết cấu 6 tầng với tổng 50 phòng
- Giá thấp hơn thị trường khoảng 20%, đầu tư và bán ra được ngay 30 tỷ
- Vận hành cho doanh thu ~ 190 triệu/tháng ~ 2,3 tỷ ~ 9%/năm
- Cải tạo và làm đẹp lại cả nhà cho ra doanh thu ~ 230 triệu ~ 2,6 tỷ ~ 10%/năm
- Hẻm trước nhà 6m ô tô tải qua nhà thoải mái. Hẻm thông ra nhiều phố lớn như Nguyễn Văn Khối và Quang Trung
Hiện đang có giá ưu đãi.
- Giá chào 26 tỷ - Có thương lượng
* Liên hệ ngay trước khi em bán xong: 0965736853
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 115 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 250 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 50 |
| Nhà tắm | 50 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(tin thật 100%) bán tòa chdv 250m2 x 50p tại quang trung - hxh 6m - dòng tiền 2,3 tỷ ~ 9%/năm", có mã số #317289, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu