Án nhà thượng thanh – 5 tầng thang máy – full nội thất – 10.5 tỷ
Đường Thượng Thanh, Phường Thượng Thanh, Quận Long Biên, Hà Nội
10 tỷ
52 m2 (5x11)
4 pn
6 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
ÁN NHÀ THƯỢNG THANH – 5 TẦNG THANG MÁY – FULL NỘI THẤT – 10.5 TỶ
???? 52.8m² – mặt tiền 4m – thiết kế hiện đại???? Ngõ rộng – gần ô tô tránh
✨ Thang máy FUJI – nội thất cao cấp????️ 4 phòng ngủ – công năng đầy đủ
???? Gần trường học, cầu Đông Trù, đường Lý Sơn???? Khu vực phát triển – tiềm năng tăng giá
???? Sổ đỏ chính chủ
???? Giá 10.5 tỷ
???? 0934035888
???? 52.8m² – mặt tiền 4m – thiết kế hiện đại???? Ngõ rộng – gần ô tô tránh
✨ Thang máy FUJI – nội thất cao cấp????️ 4 phòng ngủ – công năng đầy đủ
???? Gần trường học, cầu Đông Trù, đường Lý Sơn???? Khu vực phát triển – tiềm năng tăng giá
???? Sổ đỏ chính chủ
???? Giá 10.5 tỷ
???? 0934035888
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Án nhà thượng thanh – 5 tầng thang máy – full nội thất – 10.5 tỷ", có mã số #317301, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu